ราคา 7100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 83.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85542.17 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
โครงการ Waterford Park | the waterford park sukhumvit53 | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค สุขุมวิท53 | Waterford Park thonghlor | The Waterford Park thonghlor | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค ทองหล่อ

นนต์ EstateGadget.com
0814349959
2017-02-23 17:54:34.0
เลขที่ประกาศ: 189437
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 1ห้องนอน ขนาดใหญ่ ชั้นสูงวิวสวย ซอยทองหล่อ เพียง 7.1ล้านบาท ห้องใหญ่ 83 ตารางเมตร 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ พร้อมห้องนั่งเล่น ห้องทานอาหาร และ ครัว พื้นไม้แท้ ห้องตำแหน่งมุม รับลมตลอด แดดไม่ร้อน ชั้นสูง วิวสวย โล่ง สงบ สามารถเดินไป BTS-ทองหล่อได้ ภายใน 10 นาที มีที่จอดรถประจำ 1 คัน ราคาพิเศษ เพียง 7.1 ล้านบาท สนใจสอบถามหรือนัดชมได้ที่ Tel: 081-434-9959, info@estategadget.com หรือติดตาม hot deal อื่นๆจากทาง Estate Gadget ได้ที่ www.facebook.com/Estate-Gadget Line:@bzw5112f รับฝากขายคอนโด-อสังหาริมทรัพย์ ให้คำปรึกษาการขาย ประเมินค่าธรรมเนียมโอน ภาษี และแนะนำธนาคารเพื่อ ขอสินเชื่อ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย53-55(ทองหล่อ)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
3
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
172729 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) ชั้น
จำนวนห้อง:
281 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดซอยทองหล่อ, สุขุมวิท 55 - คอนโด ขาย
Waterford Park | the waterford park sukhumvit53 | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค สุขุมวิท53 | Waterford Park  thonghlor |   The Waterford Park  thonghlor | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค ทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 3 อาคาร